OEM Steel Cord Rubber Conveyor Belt 10Mpa - 25Mpa Heavy Duty Rubber Conveyor Belt
| Tên: | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng: | 300-2400mm |
| độ dày: | 10-50mm |
| Tên: | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng: | 300-2400mm |
| độ dày: | 10-50mm |
| Tên: | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc: | Đen |
| Tên: | Vành dây chuyền vận chuyển vải nylon |
|---|---|
| Chiều rộng: | 200-2200mm |
| độ dày: | 10-50mm |
| Tên: | Băng tải EP |
|---|---|
| Mẫu số: | EP200 |
| Chiều rộng: | 200-2200mm |
| Chiều rộng đai: | 300-2000mm |
|---|---|
| độ dày: | 10-60mm |
| Chiều cao bên hông: | 60-300mm |
| Tên: | Vành dây chuyền vận chuyển đường lưng lưng |
|---|---|
| Chiều rộng đai: | 500mm đến 2200mm |
| Độ dày đai: | 5 mm đến 60mm |
| Tên: | Dây đai thang máy dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng: | 300-2600mm |
| độ dày: | 12-60mm |
| Tên: | Vành đai vận chuyển thang máy |
|---|---|
| Chiều rộng: | 300-2400mm |
| độ dày: | 10-60mm |
| Chiều rộng: | 300-2400mm |
|---|---|
| độ dày: | 10-60mm |
| Dây thép số ..: | 10-200 chiếc |
| Tên: | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc: | Đen |
| Tên: | Băng tải EP200 |
|---|---|
| Chiều rộng đai: | 300-2400mm |
| độ dày: | 10-50mm |
| Tên: | Vành dây chuyền vận chuyển vải nylon |
|---|---|
| Chiều rộng: | Lên đến 2400mm hoặc tùy chỉnh |
| độ dày: | 5-50mm |
| Tên: | Băng tải sóng |
|---|---|
| Độ dày đai: | 6mm đến 55mm |
| Chiều cao bên hông: | 60mm đến 300mm |
| Vật liệu: | Lõi cao su và vải |
|---|---|
| Độ dày đai: | 6mm đến 35mm |
| Băng thông: | Thông thường 500mm đến 2000mm |
| Tên sản phẩm: | Băng tải thang máy xô |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc: | Đen |
| Tên: | Thắt lưng thang máy xô |
|---|---|
| Chiều rộng: | 200-2400mm |
| độ dày: | 10-60mm |
| Tên: | Băng tải cao su chịu nhiệt |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp chất cao su chịu nhiệt |
| độ dày: | 6mm đến 50mm |
| Tên: | Băng tải chịu nhiệt |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Ứng dụng: | Xử lý vật liệu nhiệt độ cao |
| Tên: | Băng tải hoa văn Chevron |
|---|---|
| gia cố: | Lớp dây vải hoặc thép |
| Màu sắc: | Đen |
| Tên: | Vành băng chuyền PVC PU |
|---|---|
| Ply: | 1 - 5 |
| Vật liệu: | PVC và PU |