| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai tối đa | 2400mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày đai tối đa | 50mm |
| Ứng dụng | Sửa chữa và nối băng tải |
| Tên | máy ép cao su silicone |
|---|---|
| Loại máy | Máy ép lưu hóa thủy lực/cơ khí |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-300 ° C. |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Tên | Máy nối băng tải cao su |
|---|---|
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
| Chiều rộng đai tối đa | 2000 mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày đai tối đa | 35 mm |
| Tên | máy nối đai |
|---|---|
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
| Chiều rộng đai tối đa | 2000 mm |
| Thời gian sưởi ấm | 5-10 phút |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
|---|---|
| Chiều rộng tối đa | 2500 mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày tối đa | 80 mm |
| Ứng dụng | Sửa chữa và nối băng tải |
| Tên | máy lưu hóa cao su |
|---|---|
| Loại máy | thủy lực |
| Đảm bảo chất lượng | 1 năm |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | băng chuyền cao su nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 200-2000mm |
| Chiều dài | 50-200m/cuộn |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 12-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Tên | Băng tải chịu nhiệt độ cao |
|---|---|
| Chiều rộng | 300mm đến 6000mm |
| độ dày | 6mm đến 60mm |
| Màu sắc | Đen |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu nhiệt độ cao |