| Tên | Độ trễ con lăn băng tải |
|---|---|
| Chiều rộng | 100-1800mm |
| độ dày | 10mm - 30mm |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| độ dày | 3mm - 20mm |
| Chiều rộng | Lên đến 2000mm |
| Độ bền kéo | 10-15 MPa |
| Màu sắc | Màu đen / Màu tùy chỉnh có sẵn |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| Chiều dài | Tùy chỉnh theo yêu cầu |
| độ dày | 3mm - 20mm |
| Chiều rộng | Lên đến 2000mm |
| Độ bền kéo | 10- 15 MPa |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| Chiều rộng | 100mm đến 2000mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 200°C |
| Tình trạng | Mới |
| Tiêu chuẩn | Din, Jis, ISO, Cema, GB |
| Tên | tụt hậu cao su kim cương |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| OEM | Chấp nhận |
| Tên | băng tải bên sóng |
|---|---|
| Kiểu | máy băng tải |
| Kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Chất liệu khung | Thép hoặc Thép không gỉ |
| Chiều rộng đai | 300- 2000mm |
| Tên | băng tải bên sóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-2000mm |
| độ dày | 6-55mm |
| Chiều cao bên hông | 40-300MM |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tên | Vành băng chuyền PVC PU |
|---|---|
| Ply | 1 - 5 |
| Vật liệu | PVC và PU |
| Nhiệt độ làm việc | -10/+100oC |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Tên | Vòng lăn máy vận chuyển idler |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Đối với băng thông | 300-2400mm |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên | Băng tải PVC PU |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 100-2000mm |
| độ dày | 3-30mm |
| Ply | 2 - 5 |
| Chiều dài | tùy chỉnh |