| Tên | Băng tải sóng |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 55mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Khả năng chịu tải | Thay đổi theo kích thước và độ bền của đai |
| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển đường lưng lưng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300mm đến 2200mm |
| Độ dày đai | 6mm đến 55mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Tên | băng tải bên sóng |
|---|---|
| Kiểu | máy băng tải |
| Kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Chất liệu khung | Thép hoặc Thép không gỉ |
| Chiều rộng đai | 300- 2000mm |
| Tên | băng chuyền cao su nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Băng tải hoa văn Chevron |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-3000mm |
| Độ bền kéo | 8-25 MPa |
| Độ dày đai | 6mm đến 60mm |
| Màu sắc | Đen |
| Tên | Băng tải đai góc lớn |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300 - 2000mm |
| kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Tốc độ | Có thể điều chỉnh, thường là 0,5 đến 6 m/s |
| góc nghiêng | Tối đa 90 độ |
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai tối đa | 2400mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày đai tối đa | 50mm |
| Ứng dụng | Sửa chữa và nối băng tải |
| Tên | Độ trễ con lăn băng tải |
|---|---|
| Chiều rộng | 100-1800mm |
| độ dày | 10mm - 30mm |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Vành băng chuyền PVC PU |
|---|---|
| Ply | 1 - 5 |
| Vật liệu | PVC và PU |
| Nhiệt độ làm việc | -10/+100oC |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Tên | Băng tải tôn sóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | Có thể tùy chỉnh (thường là 300mm đến 2000mm) |
| Kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Chất liệu khung | Thép hoặc Thép không gỉ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |