| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển vải nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| Mẫu số | EP200 |
| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển vải nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Băng tải chịu nhiệt độ cao |
|---|---|
| Chiều rộng | 300mm đến 6000mm |
| độ dày | 6mm đến 60mm |
| Màu sắc | Đen |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu nhiệt độ cao |
| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển vải nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | Lên đến 2400mm hoặc tùy chỉnh |
| độ dày | 5-50mm |
| Vật liệu cốt lõi | EP (Polyester)/Vải nylon |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến +300°C |
| Chiều rộng | 400-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |
| Tên | Băng tải chịu nhiệt |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu nhiệt độ cao |
| Chiều rộng | 400mm đến 2400mm |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| Mẫu số | EP250 |
| Số lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Tên | Băng tải EP |
|---|---|
| Mẫu số | EP200 |
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| Tên | Băng tải EP200 |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-2400mm |
| độ dày | 10-50mm |
| lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |