| Tên | Băng tải cao su chịu nhiệt |
|---|---|
| Chiều rộng | 400mm đến 2400mm |
| độ dày | 6mm đến 50mm |
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |
| Tên | Băng tải cao su chịu nhiệt |
|---|---|
| độ dày | 6mm đến 50mm |
| Chiều rộng | 400mm đến 2400mm |
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |
| Tên | Vành đai vận chuyển thang máy |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Kết cấu | Vỏ cao su và lõi thép bên trong |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển đường lưng lưng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 500mm đến 2200mm |
| Độ dày đai | 5 mm đến 60mm |
| Chiều cao bên hông | 50mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40mm đến 280mm |
| Tên sản phẩm | Băng tải thang máy xô |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| độ dày | 12-60mm |
| Tên | Băng tải sóng |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 55mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Khả năng chịu tải | Thay đổi theo kích thước và độ bền của đai |
| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển đường lưng lưng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300mm đến 2200mm |
| Độ dày đai | 6mm đến 55mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Vật liệu bên trong | Dây thép |
| Độ bền kéo | 10-25Mpa |
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai tối đa | 2400mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày đai tối đa | 50mm |
| Ứng dụng | Sửa chữa và nối băng tải |
| Tên | băng chuyền cao su nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| nhà máy | Đúng |