| Tên | Máy nối băng tải cao su |
|---|---|
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
| Chiều rộng đai tối đa | 2000 mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày đai tối đa | 35 mm |
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai tối đa | 2400mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày đai tối đa | 50mm |
| Ứng dụng | Sửa chữa và nối băng tải |
| Tên | máy ép cao su silicone |
|---|---|
| Loại máy | Máy ép lưu hóa thủy lực/cơ khí |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-300 ° C. |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Tên | băng chuyền cao su nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 200-2000mm |
| Chiều dài | 50-200m/cuộn |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 12-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Tên | Vành băng chuyền PVC PU |
|---|---|
| Ply | 1 - 5 |
| Vật liệu | PVC và PU |
| Nhiệt độ làm việc | -10/+100oC |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Tên | Băng tải PVC PU |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 100-2000mm |
| độ dày | 3-30mm |
| Ply | 2 - 5 |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Tên | Băng tải PVC PU |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 100-2800mm |
| Ply | 2-5 |
| độ dày | 3-35mm |
| Vật liệu | PVC và PU |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Vật liệu bên trong | Dây thép |
| Độ bền kéo | 10-25Mpa |