| Tên | Máy ép lưu hóa cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | máy lưu hóa cao su |
|---|---|
| Loại máy | thủy lực |
| Đảm bảo chất lượng | 1 năm |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | băng tải bên sóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-2000mm |
| độ dày | 6-55mm |
| Chiều cao bên hông | 40-300MM |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tên | Độ trễ con lăn băng tải |
|---|---|
| Chiều rộng | 100-1800mm |
| độ dày | 10mm - 30mm |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Máy ép lưu hóa cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Đảm bảo chất lượng | 1 năm |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | Dây curoa công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| độ dày | 3-30mm |
| Độ bền kéo | 8-20MPa |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Đỏ, Xanh hoặc Tùy chỉnh |
| Tên | băng tải bên sóng |
|---|---|
| Kiểu | máy băng tải |
| Kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Chất liệu khung | Thép hoặc Thép không gỉ |
| Chiều rộng đai | 300- 2000mm |
| Tên | Vành đai thời gian OEM |
|---|---|
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| độ dày | 3-30mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 150°C |
| Độ bền kéo | 8-20MPa |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| độ dày | 3mm - 20mm |
| Chiều rộng | Lên đến 2000mm |
| Độ bền kéo | 10-15 MPa |
| Màu sắc | Màu đen / Màu tùy chỉnh có sẵn |
| Chiều rộng làm việc | 300-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 12-45mm |
| Có thể tùy chỉnh | Có thể chấp nhận được |
| Vật liệu | Hợp chất thép hoặc cao su cường độ cao |
| loại khớp | Dây buộc cơ khí hoặc khớp lưu hóa |