| Tên | Băng tải hoa văn Chevron |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-3000mm |
| Độ dày đai | 6mm đến 80mm |
| gia cố | Lớp dây vải hoặc thép |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | Xô thang máy khớp nối |
|---|---|
| Có thể tùy chỉnh | Có sẵn trong các kích cỡ và thông số kỹ thuật tùy chỉnh |
| Chiều rộng đai | 100mm đến 2000mm |
| Độ dày đai | 12mm đến 55mm |
| Độ bền | Tuổi thọ dài với bảo trì tối thiểu |
| Tên | máy nối đai |
|---|---|
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
| Chiều rộng đai tối đa | 2000 mm |
| Thời gian sưởi ấm | 5-10 phút |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Tên | Thắt lưng thang máy xô |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Độ bền kéo | 8-25MPA |
| Màu sắc | Đen |
| Tên | Thắt lưng cao su công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Tên | Xô thang máy khớp nối |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Dây đai thép |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 1800mm |
| loại khớp | Máy trói cơ khí |
| Chiều rộng | 300-2400mm |
|---|---|
| độ dày | 10-60mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| nhà máy | Đúng |
| Tên sản phẩm | Khớp đai thang máy |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 2000mm |
| loại khớp | lưu hóa |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm cường độ cao |
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
|---|---|
| Chiều rộng tối đa | 2500 mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày tối đa | 80 mm |
| Ứng dụng | Sửa chữa và nối băng tải |
| Chiều rộng làm việc | 200mm đến 2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 12mm đến 95mm |
| loại khớp | Dây buộc cơ khí hoặc mối nối lưu hóa |
| Khả năng tương thích | Thích hợp cho các loại đai thang máy xô khác nhau |
| Có thể tùy chỉnh | Có thể chấp nhận được |