| Tên | Con lăn làm biếng hạng nặng |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Đường kính | 57mm-1000mm |
| Đối với băng thông | B500-B2400 |
| Chiều rộng đai | 300-2800mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 12-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| gia cố | Lưới thép |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-90mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng đai | 300-2800mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 12-40 mm |
| Độ bền kéo | 630-5400 N/mm |
| nhà máy | Đúng |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Chiều rộng | 400-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |
| Chiều rộng đai | 300-3000mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 5-40mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| lớp vải | 2-10 |
| Chiều rộng vành đai | 200-2800mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 10-40mm |
| Độ bền kéo | 630-5400 N/mm |
| Vật liệu | Vỏ cao su và dây thép |
| OEM | Đúng |
| Chiều rộng | 200-2200mm |
|---|---|
| độ dày | 10-50mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| nhà máy | Đúng |
| OEM | Chấp nhận |
| Chiều rộng đai | 200-2800mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 10-40mm |
| Độ bền kéo | 630-5400 N/mm |
| Vật liệu | Vỏ cao su và dây thép |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng đai | 300-3000mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 5-40mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| lớp vải | 2-10 |