| Độ bền kéo | 630-5400 N/mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Xi măng, Than, Khai thác mỏ, Cảng, v.v. |
| Vật liệu | Vỏ cao su và dây thép |
| Độ dày đai | 10-40mm |
| Chiều rộng đai | 200-2800mm |
| Tên | máy nối đai |
|---|---|
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
| Chiều rộng đai tối đa | 2000 mm |
| Thời gian sưởi ấm | 5-10 phút |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-90mm |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu trong khai thác mỏ, nông nghiệp và công nghiệp |
| Độ bền | Tuổi thọ dài dưới tải nặng |
| Có thể tùy chỉnh | Có thể chấp nhận được |
| Tên | Máy ép lưu hóa cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| Chiều dài | Tùy chỉnh theo yêu cầu |
| độ dày | 3mm - 20mm |
| Chiều rộng | Lên đến 2000mm |
| Độ bền kéo | 10- 15 MPa |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| Chiều rộng | 100mm đến 2000mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 200°C |
| Tình trạng | Mới |
| Tiêu chuẩn | Din, Jis, ISO, Cema, GB |