| Tên | Máy ép lưu hóa cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | Vành đai thời gian OEM |
|---|---|
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| độ dày | 3-30mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 150°C |
| Độ bền kéo | 8-20MPa |
| Tên sản phẩm | Tấm cao su |
|---|---|
| Tỉ trọng | 1,2-1,4g/cm3 |
| Hoàn thiện bề mặt | Mịn / Kết cấu / Dập nổi |
| Độ bền kéo | 5-20MPa |
| Sức chống cự | Chống dầu/Chống hóa chất/Chống thời tiết/Chống mài mòn |