| Tên sản phẩm | Khớp đai thang máy |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 2000mm |
| loại khớp | lưu hóa |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm cường độ cao |
| Tên | máy ép cao su silicone |
|---|---|
| Loại máy | Máy ép lưu hóa thủy lực/cơ khí |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-300 ° C. |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Tên sản phẩm | Tấm cao su công nghiệp |
|---|---|
| Tỉ trọng | 1,2-1,4g/cm3 |
| Sức chống cự | Chống dầu/Chống hóa chất/Chống thời tiết/Chống mài mòn |
| Gói vận chuyển | Đóng gói trong thùng và thùng |
| Hoàn thiện bề mặt | Mịn / Kết cấu / Dập nổi |
| Tên | Tấm cao su công nghiệp |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 300-2200mm |
| Độ bền kéo | 8Mpa~25Mpa |
| Tên | Dây curoa công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| độ dày | 3-30mm |
| Độ bền kéo | 8-20MPa |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Đỏ, Xanh hoặc Tùy chỉnh |
| Tên | Xô thang máy khớp nối |
|---|---|
| Có thể tùy chỉnh | Có sẵn trong các kích cỡ và thông số kỹ thuật tùy chỉnh |
| Chiều rộng đai | 100mm đến 2000mm |
| Độ dày đai | 12mm đến 55mm |
| Độ bền | Tuổi thọ dài với bảo trì tối thiểu |
| Tên | Máy ép lưu hóa cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Đảm bảo chất lượng | 1 năm |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | máy lưu hóa cao su |
|---|---|
| Loại máy | thủy lực |
| Đảm bảo chất lượng | 1 năm |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | Xô thang máy khớp nối |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Dây đai thép |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 1800mm |
| loại khớp | Máy trói cơ khí |
| Tên | Máy ép lưu hóa cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |