| Tên | Vành băng chuyền PVC PU |
|---|---|
| Ply | 1 - 5 |
| Vật liệu | PVC và PU |
| Nhiệt độ làm việc | -10/+100oC |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Tên | Băng tải PVC PU |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 100-2000mm |
| độ dày | 3-30mm |
| Ply | 2 - 5 |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Tên | Băng tải PVC PU |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 100-2800mm |
| Ply | 2-5 |
| độ dày | 3-35mm |
| Vật liệu | PVC và PU |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-90mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| nhà máy | Đúng |
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai tối đa | 2400mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày đai tối đa | 50mm |
| Ứng dụng | Sửa chữa và nối băng tải |
| Tên | Băng tải chịu nhiệt độ cao |
|---|---|
| Chiều rộng | 300mm đến 6000mm |
| độ dày | 6mm đến 60mm |
| Màu sắc | Đen |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu nhiệt độ cao |
| Chiều rộng | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| Độ bền kéo | 8-25 MPa |
| Nhiệt độ | 0°C đến 300°C |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| độ dày | 12-60mm |
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| Chiều rộng | 200-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 10-80mm |
| Độ bền kéo | 8-25MPA |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Máy nối băng tải cao su |
|---|---|
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
| Chiều rộng đai tối đa | 2000 mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày đai tối đa | 35 mm |