| Tên | Băng tải thời gian |
|---|---|
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| độ dày | 3-20mm |
| nhà máy | Đúng |
| Tính linh hoạt | Cao |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 200-2000mm |
| Chiều dài | 50-200m/cuộn |
| Tên | Thắt lưng cao su công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Tên sản phẩm | Khớp đai thang máy |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 2000mm |
| loại khớp | lưu hóa |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm cường độ cao |
| Tên | Độ trễ con lăn băng tải |
|---|---|
| Chiều rộng | 100-1800mm |
| độ dày | 10mm - 30mm |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng | 200-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 12-80mm |
| Màu sắc | Đen |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |
| Tên sản phẩm | Băng tải thang máy xô |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| Chiều dài | 50-200m/cuộn |
| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển vải nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| Mẫu số | EP200 |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| Mẫu số | EP250 |
| Số lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| lớp vải | 1-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |