| Tên | Vòng lăn máy vận chuyển idler |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Đối với băng thông | 300-2400mm |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên | Con lăn làm biếng hạng nặng |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Đường kính | 57mm-1000mm |
| Đối với băng thông | B500-B2400 |
| Tên | băng tải bên sóng |
|---|---|
| Kiểu | máy băng tải |
| Kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Chất liệu khung | Thép hoặc Thép không gỉ |
| Chiều rộng đai | 300- 2000mm |
| Tên | Vòng lăn máy vận chuyển idler |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Lớp phủ | mạ kẽm |
| Chiều dài | 200-2000 mm |
| Màu sắc | Đen, Đỏ, Xanh hoặc Tùy chỉnh |
| Tên | băng tải bên sóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-2000mm |
| độ dày | 6-55mm |
| Chiều cao bên hông | 40-300MM |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |