| Chiều rộng | 300-2400mm |
|---|---|
| độ dày | 10-60mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Vòng lăn máy vận chuyển idler |
|---|---|
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu số lượng lớn |
| Chất liệu khung | Thép mạ kẽm |
| Đối với băng thông | 300-2400mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | Dây đai thang máy dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2600mm |
| độ dày | 12-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Vòng xoay lăn bằng thép |
|---|---|
| Chất liệu khung | Thép mạ kẽm |
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Đường kính trục | 25 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | tụt hậu cao su kim cương |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| OEM | Chấp nhận |
| Tên | Máy ép lưu hóa cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 200-2000mm |
| Chiều dài | 50-200m/cuộn |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 12-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Vật liệu bên trong | Dây thép |
| Độ bền kéo | 10-25Mpa |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |