| Tên | máy lưu hóa cao su |
|---|---|
| Loại máy | thủy lực |
| Đảm bảo chất lượng | 1 năm |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | Tấm cao su công nghiệp |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 300-2200mm |
| Độ bền kéo | 8Mpa~25Mpa |
| Tên | Xô thang máy khớp nối |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Dây đai thép |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 1800mm |
| loại khớp | Máy trói cơ khí |
| Tên | máy ép cao su silicone |
|---|---|
| Loại máy | Máy ép lưu hóa thủy lực/cơ khí |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-300 ° C. |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Tên | Tấm cao su mật độ cao |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2000mm |
| Màu sắc | Đen |
| Nhiệt độ làm việc | -60°C~120°C |
| Độ bền kéo | 6Mpa~25Mpa |
| Tên sản phẩm | Khớp đai thang máy |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 2000mm |
| loại khớp | lưu hóa |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm cường độ cao |
| Chiều rộng | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 10-40mm |
| Độ bền kéo | 8-25MPA |
| nhà máy | Đúng |
| OEM | Chấp nhận |
| Độ dày đai | 6-80mm |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
| Độ bền kéo | 8-25 MPa |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Độ trễ con lăn băng tải |
|---|---|
| Chiều rộng | 100-1800mm |
| độ dày | 10mm - 30mm |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Vòng lăn máy vận chuyển idler |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Đối với băng thông | 300-2400mm |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |