| Tên | Băng tải hoa văn Chevron |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-3000mm |
| Độ dày đai | 6mm đến 80mm |
| gia cố | Lớp dây vải hoặc thép |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | Vòng lăn máy vận chuyển idler |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Lớp phủ | mạ kẽm |
| Chiều dài | 200-2000 mm |
| Màu sắc | Đen, Đỏ, Xanh hoặc Tùy chỉnh |
| Tên | Dây đai thang máy dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2600mm |
| độ dày | 12-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Máy nối băng tải cao su |
|---|---|
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
| Chiều rộng đai tối đa | 2000 mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày đai tối đa | 35 mm |
| Tên | máy nối đai |
|---|---|
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
| Chiều rộng đai tối đa | 2000 mm |
| Thời gian sưởi ấm | 5-10 phút |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Tên | vành đai cao su nặng |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng đai | 500-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-80mm |
| Chiều cao bên hông | 60-300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-280mm |
| Khoảng cách đòn chêm | OEM |
| Chiều rộng | 300-2400mm |
|---|---|
| độ dày | 10-60mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | băng chuyền cao su nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Con lăn làm biếng hạng nặng |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Đường kính | 57mm-1000mm |
| Đối với băng thông | B500-B2400 |