| Tên | Vòng xoay lăn bằng thép |
|---|---|
| Chất liệu khung | Thép mạ kẽm |
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Đường kính trục | 25 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | máy ép cao su silicone |
|---|---|
| Loại máy | Máy ép lưu hóa thủy lực/cơ khí |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-300 ° C. |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| độ dày | 3mm - 20mm |
| Chiều rộng | Lên đến 2000mm |
| Độ bền kéo | 10-15 MPa |
| Màu sắc | Màu đen / Màu tùy chỉnh có sẵn |
| Tên | tụt hậu cao su kim cương |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| OEM | Chấp nhận |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-90mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-90mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| Chiều dài | Tùy chỉnh theo yêu cầu |
| độ dày | 3mm - 20mm |
| Chiều rộng | Lên đến 2000mm |
| Độ bền kéo | 10- 15 MPa |
| Tên sản phẩm | Tấm cao su công nghiệp |
|---|---|
| Tỉ trọng | 1,2-1,4g/cm3 |
| Sức chống cự | Chống dầu/Chống hóa chất/Chống thời tiết/Chống mài mòn |
| Gói vận chuyển | Đóng gói trong thùng và thùng |
| Hoàn thiện bề mặt | Mịn / Kết cấu / Dập nổi |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| Chiều rộng | 100mm đến 2000mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 200°C |
| Tình trạng | Mới |
| Tiêu chuẩn | Din, Jis, ISO, Cema, GB |
| Tên | Máy ép lưu hóa cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Đảm bảo chất lượng | 1 năm |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |