| Chiều rộng | 300-2800mm |
|---|---|
| độ dày | 6-30mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-90mm |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu trong khai thác mỏ, nông nghiệp và công nghiệp |
| Độ bền | Tuổi thọ dài dưới tải nặng |
| Có thể tùy chỉnh | Có thể chấp nhận được |
| Chiều rộng | 300-2800mm |
|---|---|
| độ dày | 6-30mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| Chiều dài | Tùy chỉnh theo yêu cầu |
| độ dày | 3mm - 20mm |
| Chiều rộng | Lên đến 2000mm |
| Độ bền kéo | 10- 15 MPa |
| Tên sản phẩm | Tấm cao su công nghiệp |
|---|---|
| Tỉ trọng | 1,2-1,4g/cm3 |
| Sức chống cự | Chống dầu/Chống hóa chất/Chống thời tiết/Chống mài mòn |
| Gói vận chuyển | Đóng gói trong thùng và thùng |
| Hoàn thiện bề mặt | Mịn / Kết cấu / Dập nổi |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| Chiều rộng | 100mm đến 2000mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 200°C |
| Tình trạng | Mới |
| Tiêu chuẩn | Din, Jis, ISO, Cema, GB |
| Tên | Máy ép lưu hóa cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Đảm bảo chất lượng | 1 năm |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | Máy ép lưu hóa cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | máy lưu hóa cao su |
|---|---|
| Loại máy | thủy lực |
| Đảm bảo chất lượng | 1 năm |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | Tấm cao su công nghiệp |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 300-2200mm |
| Độ bền kéo | 8Mpa~25Mpa |