| Tên | Tấm cao su mật độ cao |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2000mm |
| Màu sắc | Đen |
| Nhiệt độ làm việc | -60°C~120°C |
| Độ bền kéo | 6Mpa~25Mpa |
| Tên sản phẩm | Tấm cao su |
|---|---|
| Tỉ trọng | 1,2-1,4g/cm3 |
| Hoàn thiện bề mặt | Mịn / Kết cấu / Dập nổi |
| Độ bền kéo | 5-20MPa |
| Sức chống cự | Chống dầu/Chống hóa chất/Chống thời tiết/Chống mài mòn |