| Chiều rộng vành đai | 200-2800mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 10-40mm |
| Độ bền kéo | 630-5400 N/mm |
| Vật liệu | Vỏ cao su và dây thép |
| OEM | Đúng |
| Tên | máy lưu hóa cao su |
|---|---|
| Loại máy | thủy lực |
| Đảm bảo chất lượng | 1 năm |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | Tấm cao su công nghiệp |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 300-2200mm |
| Độ bền kéo | 8Mpa~25Mpa |
| Tên | Máy ép lưu hóa cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | Tấm cao su mật độ cao |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2000mm |
| Màu sắc | Đen |
| Nhiệt độ làm việc | -60°C~120°C |
| Độ bền kéo | 6Mpa~25Mpa |