| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| Chiều dài | Tùy chỉnh theo yêu cầu |
| độ dày | 3mm - 20mm |
| Chiều rộng | Lên đến 2000mm |
| Độ bền kéo | 10- 15 MPa |
| Chiều rộng | 400-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |
| Tên | Vòng xoay lăn bằng thép |
|---|---|
| Chất liệu khung | Thép mạ kẽm |
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Đường kính trục | 25 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng | 300-2800mm |
|---|---|
| độ dày | 5-20mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| nhà máy | Đúng |
| Tên sản phẩm | Tấm cao su công nghiệp |
|---|---|
| Tỉ trọng | 1,2-1,4g/cm3 |
| Sức chống cự | Chống dầu/Chống hóa chất/Chống thời tiết/Chống mài mòn |
| Gói vận chuyển | Đóng gói trong thùng và thùng |
| Hoàn thiện bề mặt | Mịn / Kết cấu / Dập nổi |
| Chiều rộng | 200-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 12-80mm |
| Màu sắc | Đen |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |
| Loại con lăn | con lăn trở lại |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-1000 mm |
| Đường kính | 89 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 200-2200mm |
|---|---|
| độ dày | 10-50mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| nhà máy | Đúng |
| OEM | Chấp nhận |
| Chiều rộng | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 10-40mm |
| Độ bền kéo | 8-25MPA |
| nhà máy | Đúng |
| OEM | Chấp nhận |