| Tên | Băng tải EP200 |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-2400mm |
| độ dày | 10-50mm |
| lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Tên | Dây curoa công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| độ dày | 3-30mm |
| Độ bền kéo | 8-20MPa |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Đỏ, Xanh hoặc Tùy chỉnh |
| Tên | Băng tải cao su chịu nhiệt |
|---|---|
| độ dày | 6mm đến 50mm |
| Chiều rộng | 400mm đến 2400mm |
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |
| Tên | Băng tải PVC PU |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 100-2800mm |
| Ply | 2-5 |
| độ dày | 3-35mm |
| Vật liệu | PVC và PU |
| Tên | Băng tải thời gian |
|---|---|
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| độ dày | 3-20mm |
| nhà máy | Đúng |
| Tính linh hoạt | Cao |
| Tên | Băng tải thời gian |
|---|---|
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| Chiều dài | OEM |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C tới 150°C |
| Tên | Vành đai thời gian đồng bộ |
|---|---|
| OEM | Chấp nhận |
| Tính linh hoạt | Cao |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 80°C |
| Chiều rộng | 10-2000 mm |
| Tên | Băng tải hoa văn Chevron |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-3000mm |
| Độ dày đai | 6mm đến 80mm |
| gia cố | Lớp dây vải hoặc thép |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 300-2800mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 60mm |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |
| Màu sắc | Đen |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| độ dày | 3mm - 20mm |
| Chiều rộng | Lên đến 2000mm |
| Độ bền kéo | 10-15 MPa |
| Màu sắc | Màu đen / Màu tùy chỉnh có sẵn |