| Tên sản phẩm | Khớp đai thang máy |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 2000mm |
| loại khớp | lưu hóa |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm cường độ cao |
| Tên | Máy nối băng tải cao su |
|---|---|
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
| Chiều rộng đai tối đa | 2000 mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày đai tối đa | 35 mm |
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai tối đa | 2400mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày đai tối đa | 50mm |
| Ứng dụng | Sửa chữa và nối băng tải |
| Tên | Xô thang máy khớp nối |
|---|---|
| Có thể tùy chỉnh | Có sẵn trong các kích cỡ và thông số kỹ thuật tùy chỉnh |
| Chiều rộng đai | 100mm đến 2000mm |
| Độ dày đai | 12mm đến 55mm |
| Độ bền | Tuổi thọ dài với bảo trì tối thiểu |
| Tên | máy nối đai |
|---|---|
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
| Chiều rộng đai tối đa | 2000 mm |
| Thời gian sưởi ấm | 5-10 phút |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Tên | máy ép cao su silicone |
|---|---|
| Loại máy | Máy ép lưu hóa thủy lực/cơ khí |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-300 ° C. |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Tên | Xô thang máy khớp nối |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Dây đai thép |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 1800mm |
| loại khớp | Máy trói cơ khí |
| Chiều rộng làm việc | 200mm đến 2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 12mm đến 95mm |
| loại khớp | Dây buộc cơ khí hoặc mối nối lưu hóa |
| Khả năng tương thích | Thích hợp cho các loại đai thang máy xô khác nhau |
| Có thể tùy chỉnh | Có thể chấp nhận được |
| Tên | Máy ép lưu hóa cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Đảm bảo chất lượng | 1 năm |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | Máy ép lưu hóa cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |