| Tên | Máy ép lưu hóa cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |
| Tên | Xô thang máy khớp nối |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Dây đai thép |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 1800mm |
| loại khớp | Máy trói cơ khí |
| Tên | Xô thang máy khớp nối |
|---|---|
| Có thể tùy chỉnh | Có sẵn trong các kích cỡ và thông số kỹ thuật tùy chỉnh |
| Chiều rộng đai | 100mm đến 2000mm |
| Độ dày đai | 12mm đến 55mm |
| Độ bền | Tuổi thọ dài với bảo trì tối thiểu |
| Tên | băng tải bên sóng |
|---|---|
| Kiểu | máy băng tải |
| Kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Chất liệu khung | Thép hoặc Thép không gỉ |
| Chiều rộng đai | 300- 2000mm |
| Tên | băng tải bên sóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-2000mm |
| độ dày | 6-55mm |
| Chiều cao bên hông | 40-300MM |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tên | Độ trễ con lăn băng tải |
|---|---|
| Chiều rộng | 100-1800mm |
| độ dày | 10mm - 30mm |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Dây curoa công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| độ dày | 3-30mm |
| Độ bền kéo | 8-20MPa |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Đỏ, Xanh hoặc Tùy chỉnh |
| Tên | Vành đai thời gian OEM |
|---|---|
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| độ dày | 3-30mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 150°C |
| Độ bền kéo | 8-20MPa |
| Tên | Băng tải tôn sóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | Có thể tùy chỉnh (thường là 300mm đến 2000mm) |
| Kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Chất liệu khung | Thép hoặc Thép không gỉ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | Băng tải đai góc lớn |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300 - 2000mm |
| kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Tốc độ | Có thể điều chỉnh, thường là 0,5 đến 6 m/s |
| góc nghiêng | Tối đa 90 độ |