| Chiều rộng đai | 200-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-100mm |
| loại khớp | Dây buộc cơ khí hoặc mối nối lưu hóa |
| OEM | Đúng |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-90mm |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu trong khai thác mỏ, nông nghiệp và công nghiệp |
| Độ bền | Tuổi thọ dài dưới tải nặng |
| Chiều rộng làm việc | 200mm đến 2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 12mm đến 95mm |
| loại khớp | Dây buộc cơ khí hoặc mối nối lưu hóa |
| Khả năng tương thích | Thích hợp cho các loại đai thang máy xô khác nhau |
| Chiều rộng | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| Độ bền kéo | 8-25 MPa |
| Nhiệt độ | 0°C đến 300°C |
| Chiều rộng đai | 500-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-80mm |
| Chiều cao bên hông | 60-300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-280mm |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| lớp vải | 1-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Chiều rộng | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 10-40mm |
| Độ bền kéo | 8-25MPA |
| nhà máy | Đúng |
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
|---|---|
| Chiều rộng tối đa | 2500 mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày tối đa | 80 mm |