| Tên | Vòng lăn máy vận chuyển idler |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Đối với băng thông | 300-2400mm |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên | Con lăn làm biếng hạng nặng |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Đường kính | 57mm-1000mm |
| Đối với băng thông | B500-B2400 |
| Tên | Vòng xoay lăn bằng thép |
|---|---|
| Chất liệu khung | Thép mạ kẽm |
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Đường kính trục | 25 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | Vòng lăn máy vận chuyển idler |
|---|---|
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu số lượng lớn |
| Chất liệu khung | Thép mạ kẽm |
| Đối với băng thông | 300-2400mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | Vòng lăn máy vận chuyển idler |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Lớp phủ | mạ kẽm |
| Chiều dài | 200-2000 mm |
| Màu sắc | Đen, Đỏ, Xanh hoặc Tùy chỉnh |
| Loại con lăn | con lăn trở lại |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-1000 mm |
| Đường kính | 89 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên | tụt hậu cao su kim cương |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| OEM | Chấp nhận |
| Loại con lăn | con lăn trở lại |
|---|---|
| Chiều dài | 200-1000 mm |
| Đường kính | 89 mm |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Tình trạng | Mới |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| Chiều dài | Tùy chỉnh theo yêu cầu |
| độ dày | 3mm - 20mm |
| Chiều rộng | Lên đến 2000mm |
| Độ bền kéo | 10- 15 MPa |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| Chiều rộng | 100mm đến 2000mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 200°C |
| Tình trạng | Mới |
| Tiêu chuẩn | Din, Jis, ISO, Cema, GB |