| Tên | Băng tải hoa văn Chevron |
|---|---|
| gia cố | Lớp dây vải hoặc thép |
| Màu sắc | Đen |
| Độ dày đai | 6mm đến 50mm |
| Băng thông | Thông thường 400mm đến 2000mm |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-90mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 5-80mm |
| nhà máy | Đúng |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Độ bền kéo | 8-25 MPa |
| Tên | Băng tải cao su chịu nhiệt |
|---|---|
| Chiều rộng | 400mm đến 2400mm |
| độ dày | 6mm đến 50mm |
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |
| Tên | Vành đai vận chuyển thang máy |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Kết cấu | Vỏ cao su và lõi thép bên trong |
| nhà máy | Đúng |
| Tên sản phẩm | Băng tải thang máy xô |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| độ dày | 12-60mm |
| Tên | Thắt lưng thang máy xô |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Độ bền kéo | 8-25MPA |
| Màu sắc | Đen |
| Tên | Băng tải cao su chịu nhiệt |
|---|---|
| độ dày | 6mm đến 50mm |
| Chiều rộng | 400mm đến 2400mm |
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |
| Tên | Băng tải sóng |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 55mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Khả năng chịu tải | Thay đổi theo kích thước và độ bền của đai |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Vật liệu bên trong | Dây thép |
| Độ bền kéo | 10-25Mpa |