| Tên | Thắt lưng cao su công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Tên sản phẩm | Khớp đai thang máy |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 2000mm |
| loại khớp | lưu hóa |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm cường độ cao |
| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển đường lưng lưng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300mm đến 2200mm |
| Độ dày đai | 6mm đến 55mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Sự thi công | Vỉa hè, đòn chêm, đai đế |
|---|---|
| Ứng dụng | Vận chuyển vật liệu góc nhúng |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Chấp nhận |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai tối đa | 2400mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày đai tối đa | 50mm |
| Ứng dụng | Sửa chữa và nối băng tải |
| Tên | Băng tải PVC PU |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 100-2000mm |
| độ dày | 3-30mm |
| Ply | 2 - 5 |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Tên | băng chuyền cao su nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Băng tải chịu nhiệt độ cao |
|---|---|
| Chiều rộng | 300mm đến 6000mm |
| độ dày | 6mm đến 60mm |
| Màu sắc | Đen |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu nhiệt độ cao |
| Tên | Độ trễ con lăn băng tải |
|---|---|
| Chiều rộng | 100-1800mm |
| độ dày | 10mm - 30mm |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Vành băng chuyền PVC PU |
|---|---|
| Ply | 1 - 5 |
| Vật liệu | PVC và PU |
| Nhiệt độ làm việc | -10/+100oC |
| Chiều dài | tùy chỉnh |