| Tên | băng tải cao su công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Chiều rộng | 300-2000mm |
| độ dày | 12-60mm |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| độ dày | 12-60mm |
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển vải nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| nhà máy | Đúng |
| Tên sản phẩm | Băng tải thang máy xô |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| độ dày | 12-60mm |
| Tên sản phẩm | Băng tải thang máy xô |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| Chiều dài | 50-200m/cuộn |
| Tên | Vành đai vận chuyển thang máy |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Kết cấu | Vỏ cao su và lõi thép bên trong |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Băng tải cao su chịu nhiệt |
|---|---|
| Chiều rộng | 400mm đến 2400mm |
| độ dày | 6mm đến 50mm |
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |
| Tên | Băng tải PVC PU |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 100-2800mm |
| Ply | 2-5 |
| độ dày | 3-35mm |
| Vật liệu | PVC và PU |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 200-2000mm |
| Chiều dài | 50-200m/cuộn |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 12-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| OEM | Có thể chấp nhận được |