| Tên | máy ép cao su silicone |
|---|---|
| Loại máy | Máy ép lưu hóa thủy lực/cơ khí |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-300 ° C. |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Vật liệu | Lõi cao su và vải |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 35mm |
| Băng thông | Thông thường 500mm đến 2000mm |
| Chiều cao thành bên | Thông thường 60mm đến 300mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến +200°C |
| Tên | máy nối đai |
|---|---|
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
| Chiều rộng đai tối đa | 2000 mm |
| Thời gian sưởi ấm | 5-10 phút |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Tên | băng tải bên sóng |
|---|---|
| Kiểu | máy băng tải |
| Kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Chất liệu khung | Thép hoặc Thép không gỉ |
| Chiều rộng đai | 300- 2000mm |
| Tên | Băng tải đai góc lớn |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300 - 2000mm |
| kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Tốc độ | Có thể điều chỉnh, thường là 0,5 đến 6 m/s |
| góc nghiêng | Tối đa 90 độ |
| Tên | Độ trễ con lăn băng tải |
|---|---|
| Chiều rộng | 100-1800mm |
| độ dày | 10mm - 30mm |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Băng tải tôn sóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | Có thể tùy chỉnh (thường là 300mm đến 2000mm) |
| Kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Chất liệu khung | Thép hoặc Thép không gỉ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | băng tải bên sóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-2000mm |
| độ dày | 6-55mm |
| Chiều cao bên hông | 40-300MM |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tên | Vòng lăn máy vận chuyển idler |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Đối với băng thông | 300-2400mm |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên | Xô thang máy khớp nối |
|---|---|
| Có thể tùy chỉnh | Có sẵn trong các kích cỡ và thông số kỹ thuật tùy chỉnh |
| Chiều rộng đai | 100mm đến 2000mm |
| Độ dày đai | 12mm đến 55mm |
| Độ bền | Tuổi thọ dài với bảo trì tối thiểu |