| Tên | Thắt lưng thang máy xô |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Độ bền kéo | 8-25MPA |
| Màu sắc | Đen |
| Tên | Vành đai vận chuyển thang máy |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Kết cấu | Vỏ cao su và lõi thép bên trong |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Băng tải chịu nhiệt độ cao |
|---|---|
| Chiều rộng | 300mm đến 6000mm |
| độ dày | 6mm đến 60mm |
| Màu sắc | Đen |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu nhiệt độ cao |
| Tên | Băng tải cao su chịu nhiệt |
|---|---|
| Chiều rộng | 400mm đến 2400mm |
| độ dày | 6mm đến 50mm |
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |
| Tên | Băng tải cao su chịu nhiệt |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp chất cao su chịu nhiệt |
| độ dày | 6mm đến 50mm |
| Chiều rộng | 400mm đến 2400mm |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |
| Tên | Dây curoa công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| độ dày | 3-30mm |
| Độ bền kéo | 8-20MPa |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Đỏ, Xanh hoặc Tùy chỉnh |
| Tên | Băng tải thời gian |
|---|---|
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| độ dày | 3-20mm |
| nhà máy | Đúng |
| Tính linh hoạt | Cao |
| Tên | băng tải bên sóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-2000mm |
| độ dày | 6-55mm |
| Chiều cao bên hông | 40-300MM |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 200-2000mm |
| Chiều dài | 50-200m/cuộn |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 12-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| OEM | Có thể chấp nhận được |