| Tên | Vòng lăn máy vận chuyển idler |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Lớp phủ | mạ kẽm |
| Chiều dài | 200-2000 mm |
| Màu sắc | Đen, Đỏ, Xanh hoặc Tùy chỉnh |
| Tên | Băng tải PVC PU |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 100-2800mm |
| Ply | 2-5 |
| độ dày | 3-35mm |
| Vật liệu | PVC và PU |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Vật liệu bên trong | Dây thép |
| Độ bền kéo | 10-25Mpa |
| Tên | Thắt lưng cao su công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Tên | Băng tải PVC PU |
|---|---|
| Vật liệu | PVC và PU |
| Chiều rộng đai | 100-2000mm |
| Ply | 2 - 8 |
| độ dày | 3-60mm |
| Tên | Băng tải hoa văn Chevron |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-3000mm |
| Độ dày đai | 6mm đến 80mm |
| gia cố | Lớp dây vải hoặc thép |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | Vành đai thời gian OEM |
|---|---|
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| độ dày | 3-30mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 150°C |
| Độ bền kéo | 8-20MPa |
| Tên | máy nối đai |
|---|---|
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
| Chiều rộng đai tối đa | 2000 mm |
| Thời gian sưởi ấm | 5-10 phút |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Tên sản phẩm | Khớp đai thang máy |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 2000mm |
| loại khớp | lưu hóa |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm cường độ cao |
| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển đường lưng lưng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 500mm đến 2200mm |
| Độ dày đai | 5 mm đến 60mm |
| Chiều cao bên hông | 50mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40mm đến 280mm |