| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển vải nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| Mẫu số | EP200 |
| Tên | vành đai cao su nặng |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Băng tải EP |
|---|---|
| Mẫu số | EP200 |
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| Tên | Băng tải EP200 |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-2400mm |
| độ dày | 10-50mm |
| lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Tên | Băng tải cao su chịu nhiệt |
|---|---|
| độ dày | 6mm đến 50mm |
| Chiều rộng | 400mm đến 2400mm |
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |
| Tên | Băng tải thời gian |
|---|---|
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| Chiều dài | OEM |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C tới 150°C |
| Tên | Vành đai thời gian đồng bộ |
|---|---|
| OEM | Chấp nhận |
| Tính linh hoạt | Cao |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 80°C |
| Chiều rộng | 10-2000 mm |
| Tên | Dây đai thang máy dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2600mm |
| độ dày | 12-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Máy nối băng tải cao su |
|---|---|
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
| Chiều rộng đai tối đa | 2000 mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày đai tối đa | 35 mm |
| Tên | Xô thang máy khớp nối |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Dây đai thép |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 1800mm |
| loại khớp | Máy trói cơ khí |