| Loại con lăn | con lăn trở lại |
|---|---|
| Chiều dài | 200-1000 mm |
| Đường kính | 89 mm |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Tình trạng | Mới |
| Loại con lăn | con lăn trở lại |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-1000 mm |
| Đường kính | 89 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-90mm |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu trong khai thác mỏ, nông nghiệp và công nghiệp |
| Độ bền | Tuổi thọ dài dưới tải nặng |
| Có thể tùy chỉnh | Có thể chấp nhận được |
| Tên | Con lăn làm biếng hạng nặng |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Đường kính | 57mm-1000mm |
| Đối với băng thông | B500-B2400 |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| độ dày | 3mm - 20mm |
| Chiều rộng | Lên đến 2000mm |
| Độ bền kéo | 10-15 MPa |
| Màu sắc | Màu đen / Màu tùy chỉnh có sẵn |
| Chiều rộng đai | 300-3000mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 5-40mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| lớp vải | 2-10 |
| Chiều rộng đai | 300-3000mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 5-40mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| lớp vải | 2-10 |
| Chiều rộng đai | 200-2800mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 10-40mm |
| Độ bền kéo | 630-5400 N/mm |
| Vật liệu | Vỏ cao su và dây thép |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng đai | 300-3000mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 5-40mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| lớp vải | 2-10 |
| Tên sản phẩm | Tấm cao su |
|---|---|
| Tỉ trọng | 1,2-1,4g/cm3 |
| Hoàn thiện bề mặt | Mịn / Kết cấu / Dập nổi |
| Độ bền kéo | 5-20MPa |
| Sức chống cự | Chống dầu/Chống hóa chất/Chống thời tiết/Chống mài mòn |