| Chiều rộng đai | 300-3000mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 5-40mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| lớp vải | 2-10 |
| Chiều rộng đai | 200-2800mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 10-40mm |
| Độ bền kéo | 630-5400 N/mm |
| Vật liệu | Vỏ cao su và dây thép |
| OEM | Đúng |
| Chiều rộng đai | 200-2800mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 10-40mm |
| Độ bền kéo | 630-5400 N/mm |
| Vật liệu | Vỏ cao su và dây thép |
| nhà máy | Đúng |
| Độ bền kéo | 630-5400 N/mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Xi măng, Than, Khai thác mỏ, Cảng, v.v. |
| Vật liệu | Vỏ cao su và dây thép |
| Độ dày đai | 10-40mm |
| Chiều rộng đai | 200-2800mm |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| Chiều dài | Tùy chỉnh theo yêu cầu |
| độ dày | 3mm - 20mm |
| Chiều rộng | Lên đến 2000mm |
| Độ bền kéo | 10- 15 MPa |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| Chiều rộng | 100mm đến 2000mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 200°C |
| Tình trạng | Mới |
| Tiêu chuẩn | Din, Jis, ISO, Cema, GB |
| Tên | Máy ép lưu hóa cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |
| Mã HS | 8477.8000 |