| Chiều rộng | 200-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 10-80mm |
| Độ bền kéo | 8-25MPA |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| Độ bền kéo | 8-25 MPa |
| Nhiệt độ | 0°C đến 300°C |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng | 200-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 12-80mm |
| Màu sắc | Đen |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| lớp vải | 1-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |
| Tên | Con lăn làm biếng hạng nặng |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Đường kính | 57mm-1000mm |
| Đối với băng thông | B500-B2400 |
| Chiều rộng | 200-2200mm |
|---|---|
| độ dày | 10-50mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| nhà máy | Đúng |
| OEM | Chấp nhận |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| Mẫu số | EP250 |
| Số lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Chiều rộng đai | 300-2800mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 12-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| gia cố | Lưới thép |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Chiều rộng | 400-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |
| Chiều rộng làm việc | 300-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 12-45mm |
| Có thể tùy chỉnh | Có thể chấp nhận được |
| Vật liệu | Hợp chất thép hoặc cao su cường độ cao |
| loại khớp | Dây buộc cơ khí hoặc khớp lưu hóa |