| Tên | Băng tải hoa văn Chevron |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-3000mm |
| Độ bền kéo | 8-25 MPa |
| Độ dày đai | 6mm đến 60mm |
| Màu sắc | Đen |
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai tối đa | 2400mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày đai tối đa | 50mm |
| Ứng dụng | Sửa chữa và nối băng tải |
| Tên | Vòng lăn máy vận chuyển idler |
|---|---|
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu số lượng lớn |
| Chất liệu khung | Thép mạ kẽm |
| Đối với băng thông | 300-2400mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | Vòng lăn máy vận chuyển idler |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Lớp phủ | mạ kẽm |
| Chiều dài | 200-2000 mm |
| Màu sắc | Đen, Đỏ, Xanh hoặc Tùy chỉnh |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 12-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Tên | băng tải cao su công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Chiều rộng | 300-2000mm |
| độ dày | 12-60mm |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| độ dày | 12-60mm |
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| Tên | Băng tải hoa văn Chevron |
|---|---|
| gia cố | Lớp dây vải hoặc thép |
| Màu sắc | Đen |
| Độ dày đai | 6mm đến 50mm |
| Băng thông | Thông thường 400mm đến 2000mm |
| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển vải nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| nhà máy | Đúng |
| Tên sản phẩm | Băng tải thang máy xô |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| độ dày | 12-60mm |