| Tên | Thắt lưng thang máy xô |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Độ bền kéo | 8-25MPA |
| Màu sắc | Đen |
| Tên | Vành đai vận chuyển thang máy |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Kết cấu | Vỏ cao su và lõi thép bên trong |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Băng tải chịu nhiệt độ cao |
|---|---|
| Chiều rộng | 300mm đến 6000mm |
| độ dày | 6mm đến 60mm |
| Màu sắc | Đen |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu nhiệt độ cao |
| Tên | Băng tải cao su chịu nhiệt |
|---|---|
| Chiều rộng | 400mm đến 2400mm |
| độ dày | 6mm đến 50mm |
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |
| Tên | Băng tải hoa văn Chevron |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-3000mm |
| Độ dày đai | 6mm đến 80mm |
| gia cố | Lớp dây vải hoặc thép |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Vật liệu bên trong | Dây thép |
| Độ bền kéo | 10-25Mpa |
| Chiều rộng | 300-2400mm |
|---|---|
| độ dày | 10-60mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Con lăn làm biếng hạng nặng |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Đường kính | 57mm-1000mm |
| Đối với băng thông | B500-B2400 |
| Tên | Vòng xoay lăn bằng thép |
|---|---|
| Chất liệu khung | Thép mạ kẽm |
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Đường kính trục | 25 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | Dây đai thang máy dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2600mm |
| độ dày | 12-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |