| Chiều rộng làm việc | 300-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 12-45mm |
| Có thể tùy chỉnh | Có thể chấp nhận được |
| Vật liệu | Hợp chất thép hoặc cao su cường độ cao |
| loại khớp | Dây buộc cơ khí hoặc khớp lưu hóa |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| lớp vải | 1-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |
| Chiều rộng đai | 500-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-80mm |
| Chiều cao bên hông | 60-300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-280mm |
| Khoảng cách đòn chêm | OEM |
| Chiều rộng đai | 500-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-80mm |
| Chiều cao bên hông | 60-300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-280mm |
| Khoảng cách đòn chêm | OEM |
| Chiều rộng | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| Độ bền kéo | 8-25 MPa |
| Nhiệt độ | 0°C đến 300°C |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-90mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-90mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Độ dày đai | 6-80mm |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
| Độ bền kéo | 8-25 MPa |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-90mm |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu trong khai thác mỏ, nông nghiệp và công nghiệp |
| Độ bền | Tuổi thọ dài dưới tải nặng |
| Có thể tùy chỉnh | Có thể chấp nhận được |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| Chiều dài | Tùy chỉnh theo yêu cầu |
| độ dày | 3mm - 20mm |
| Chiều rộng | Lên đến 2000mm |
| Độ bền kéo | 10- 15 MPa |