| Chiều rộng làm việc | 300-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 12-45mm |
| Có thể tùy chỉnh | Có thể chấp nhận được |
| Vật liệu | Hợp chất thép hoặc cao su cường độ cao |
| loại khớp | Dây buộc cơ khí hoặc khớp lưu hóa |
| Chiều rộng đai | 300-2800mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 12-40 mm |
| Độ bền kéo | 630-5400 N/mm |
| nhà máy | Đúng |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Chiều rộng đai | 300-2800mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 12-40 mm |
| Độ bền kéo | 800-5400 N/mm |
| nhà máy | Đúng |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Chiều rộng đai | 300-3000mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 5-40mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| lớp vải | 2-10 |
| Chiều rộng đai | 200-2800mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 10-40mm |
| Độ bền kéo | 630-5400 N/mm |
| Vật liệu | Vỏ cao su và dây thép |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng đai | 500mm đến 2000mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 55mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Vật liệu cốt lõi | Vải polyester/nylon |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| Mẫu số | EP250 |
| Số lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Chiều rộng đai | 500-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-80mm |
| Chiều cao bên hông | 60-300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-280mm |
| Khoảng cách đòn chêm | OEM |
| Chiều rộng | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| Độ bền kéo | 8-25 MPa |
| Nhiệt độ | 0°C đến 300°C |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-90mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |