| Chiều rộng đai | 500mm đến 2000mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 55mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Vật liệu cốt lõi | Vải polyester/nylon |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| Mẫu số | EP250 |
| Số lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Chiều rộng | 200-2200mm |
|---|---|
| độ dày | 10-50mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| nhà máy | Đúng |
| OEM | Chấp nhận |
| Chiều rộng | 300mm đến 2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6mm đến 80mm |
| Màu sắc | Đen |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Độ bền kéo | 8-25 MPa |
| Loại con lăn | con lăn trở lại |
|---|---|
| Chiều dài | 200-1000 mm |
| Đường kính | 89 mm |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Tình trạng | Mới |
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
|---|---|
| Chiều rộng tối đa | 2500 mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày tối đa | 80 mm |
| Ứng dụng | Sửa chữa và nối băng tải |
| Sự thi công | Vỉa hè, đòn chêm, đai đế |
|---|---|
| Ứng dụng | Vận chuyển vật liệu góc nhúng |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Chấp nhận |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| Chiều rộng làm việc | 200mm đến 2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 12mm đến 95mm |
| loại khớp | Dây buộc cơ khí hoặc mối nối lưu hóa |
| Khả năng tương thích | Thích hợp cho các loại đai thang máy xô khác nhau |
| Có thể tùy chỉnh | Có thể chấp nhận được |
| Loại con lăn | con lăn trở lại |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-1000 mm |
| Đường kính | 89 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 10-40mm |
| Độ bền kéo | 8-25MPA |
| nhà máy | Đúng |
| OEM | Chấp nhận |