| Tên | Băng tải đai góc lớn |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300 - 2000mm |
| kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Tốc độ | Có thể điều chỉnh, thường là 0,5 đến 6 m/s |
| góc nghiêng | Tối đa 90 độ |
| Chiều rộng đai | 500mm đến 2000mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 55mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Vật liệu cốt lõi | Vải polyester/nylon |
| Chiều rộng đai | 300-2000mm |
|---|---|
| độ dày | 10-60mm |
| Chiều cao bên hông | 60-300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-280mm |
| lớp vải | 2-10 |
| Tên | băng tải bên sóng |
|---|---|
| Kiểu | máy băng tải |
| Kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Chất liệu khung | Thép hoặc Thép không gỉ |
| Chiều rộng đai | 300- 2000mm |
| Tên | Băng tải tôn sóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | Có thể tùy chỉnh (thường là 300mm đến 2000mm) |
| Kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Chất liệu khung | Thép hoặc Thép không gỉ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | băng tải bên sóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-2000mm |
| độ dày | 6-55mm |
| Chiều cao bên hông | 40-300MM |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển đường lưng lưng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300mm đến 2200mm |
| Độ dày đai | 6mm đến 55mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển đường lưng lưng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 500mm đến 2200mm |
| Độ dày đai | 5 mm đến 60mm |
| Chiều cao bên hông | 50mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40mm đến 280mm |
| Tên | Vòng lăn máy vận chuyển idler |
|---|---|
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu số lượng lớn |
| Chất liệu khung | Thép mạ kẽm |
| Đối với băng thông | 300-2400mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Vật liệu | Lõi cao su và vải |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 35mm |
| Băng thông | Thông thường 500mm đến 2000mm |
| Chiều cao thành bên | Thông thường 60mm đến 300mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến +200°C |