| Tên | Băng tải hoa văn Chevron |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-3000mm |
| Độ bền kéo | 8-25 MPa |
| Độ dày đai | 6mm đến 60mm |
| Màu sắc | Đen |
| Tên | Máy nối băng tải cao su |
|---|---|
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
| Chiều rộng đai tối đa | 2000 mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày đai tối đa | 35 mm |
| Tên | Băng tải thời gian |
|---|---|
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| độ dày | 3-20mm |
| nhà máy | Đúng |
| Tính linh hoạt | Cao |
| Tên | Băng tải PVC PU |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 100-2800mm |
| Ply | 2-5 |
| độ dày | 3-35mm |
| Vật liệu | PVC và PU |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 200-2000mm |
| Chiều dài | 50-200m/cuộn |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 12-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Tên | băng tải cao su công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Chiều rộng | 300-2000mm |
| độ dày | 12-60mm |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| độ dày | 12-60mm |
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| Tên | Băng tải hoa văn Chevron |
|---|---|
| gia cố | Lớp dây vải hoặc thép |
| Màu sắc | Đen |
| Độ dày đai | 6mm đến 50mm |
| Băng thông | Thông thường 400mm đến 2000mm |
| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển vải nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| Mẫu số | EP200 |