| Chiều rộng | 200-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 10-80mm |
| Độ bền kéo | 8-25MPA |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 5-80mm |
| nhà máy | Đúng |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Độ bền kéo | 8-25 MPa |
| Chiều rộng | 300-2400mm |
|---|---|
| độ dày | 10-60mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| nhà máy | Đúng |
| Vật liệu | Lõi cao su và vải |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 35mm |
| Băng thông | Thông thường 500mm đến 2000mm |
| Chiều cao thành bên | Thông thường 60mm đến 300mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến +200°C |
| Chiều rộng đai | 300-2800mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 60mm |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |
| Màu sắc | Đen |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |
| Tên | tụt hậu cao su kim cương |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| OEM | Chấp nhận |
| Chiều rộng đai | 300-2800mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 12-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| gia cố | Lưới thép |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Chiều rộng | 300-2800mm |
|---|---|
| độ dày | 5-20mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | máy ép cao su silicone |
|---|---|
| Loại máy | Máy ép lưu hóa thủy lực/cơ khí |
| Phương pháp điều khiển | điều khiển PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-300 ° C. |
| Vật liệu tấm | 45# Thép |