| Tên | Băng tải EP |
|---|---|
| Mẫu số | EP200 |
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| Tên | Băng tải EP200 |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-2400mm |
| độ dày | 10-50mm |
| lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Tên sản phẩm | Băng tải thang máy xô |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| Chiều dài | 50-200m/cuộn |
| Tên | Băng tải cao su chịu nhiệt |
|---|---|
| độ dày | 6mm đến 50mm |
| Chiều rộng | 400mm đến 2400mm |
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |
| Tên | Băng tải thời gian |
|---|---|
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| Chiều dài | OEM |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C tới 150°C |
| Tên | Băng tải hoa văn Chevron |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-3000mm |
| Độ dày đai | 6mm đến 80mm |
| gia cố | Lớp dây vải hoặc thép |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | Vành băng vận chuyển cao su dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Vật liệu bên trong | Dây thép |
| Độ bền kéo | 10-25Mpa |
| Tên | Băng tải sóng |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 55mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Khả năng chịu tải | Thay đổi theo kích thước và độ bền của đai |
| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển đường lưng lưng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300mm đến 2200mm |
| Độ dày đai | 6mm đến 55mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Tên | Băng tải chịu nhiệt |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu nhiệt độ cao |
| Chiều rộng | 400mm đến 2400mm |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |