| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển đường lưng lưng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 500mm đến 2200mm |
| Độ dày đai | 5 mm đến 60mm |
| Chiều cao bên hông | 50mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40mm đến 280mm |
| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển vải nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | Lên đến 2400mm hoặc tùy chỉnh |
| độ dày | 5-50mm |
| Vật liệu cốt lõi | EP (Polyester)/Vải nylon |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến +300°C |
| Tên | Dây đai thang máy dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2600mm |
| độ dày | 12-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Vòng xoay lăn bằng thép |
|---|---|
| Chất liệu khung | Thép mạ kẽm |
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Đường kính trục | 25 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | vành đai cao su nặng |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Thắt lưng thang máy xô |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Độ bền kéo | 8-25MPA |
| Màu sắc | Đen |
| Tên | Vành đai thời gian đồng bộ |
|---|---|
| OEM | Chấp nhận |
| Tính linh hoạt | Cao |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 80°C |
| Chiều rộng | 10-2000 mm |
| Tên sản phẩm | Khớp đai thang máy |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 2000mm |
| loại khớp | lưu hóa |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm cường độ cao |
| Tên | Thắt lưng cao su công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Chiều rộng đai | 100 - 2000mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 3 - 30mm |
| Tiêu chuẩn | ISO, DIN, JIS hoặc Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Vỏ và vải PVC PU |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +200°C |