| Chiều rộng đai | 300-2000mm |
|---|---|
| độ dày | 10-60mm |
| Chiều cao bên hông | 60-300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-280mm |
| lớp vải | 2-10 |
| Chiều rộng | 200-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 12-80mm |
| Màu sắc | Đen |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |
| Chiều rộng đai | 500mm đến 2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 70mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Vật liệu cốt lõi | Vải polyester/nylon |
| Chiều rộng | 400-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |
| Chiều rộng đai | 500mm đến 2000mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 55mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Vật liệu cốt lõi | Vải polyester/nylon |
| Chiều rộng | 300mm đến 2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6mm đến 80mm |
| Màu sắc | Đen |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Độ bền kéo | 8-25 MPa |
| Chiều rộng | 200-2200mm |
|---|---|
| độ dày | 10-50mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| nhà máy | Đúng |
| OEM | Chấp nhận |
| Tên | máy nối đai |
|---|---|
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
| Chiều rộng đai tối đa | 2000 mm |
| Thời gian sưởi ấm | 5-10 phút |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
|---|---|
| Chiều rộng tối đa | 2500 mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày tối đa | 80 mm |
| Ứng dụng | Sửa chữa và nối băng tải |
| Tên | Băng tải đai góc lớn |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300 - 2000mm |
| kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Tốc độ | Có thể điều chỉnh, thường là 0,5 đến 6 m/s |
| góc nghiêng | Tối đa 90 độ |